Announcement

Collapse
No announcement yet.

DRIVER NOTBOOK BENQ S41 ทั้ง VISTRA และ XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DRIVER NOTBOOK BENQ S41 ทั้ง VISTRA และ XP

http://www.spicydog.org/forum/index.php?showtopic=547

ใครใช้รุ่น s41 ไม่มีไดร์เวอร์ก็ลองไปหาโหลดนะครับเก็บไว้

ขอบคุณคร้าบ

ว่าแต่มันต่างจาก เว็ป ของ benQ ตรงไหนอะ -"-

Comment

แหมท่าน G Seed ก้อ คนเค้ามีน้ำใจอะนะ
      THXXXX เออท่าน timeLine พอรู้ driver vga ที่ support แบบ แรงแรงเป่าว่าควรใช้ version ไหนดีอะ

Comment

_/\_ กราบขอโทดคร้าบ อิอิ

ถ้าเป็นผม ผมจะโหลดเวอร์ชั่นใหม่มาลงอะครับ (ตัวเต็มนะ Beta มะเอาาาา)
        เพราะในเวอร์ชั้นใหม่ อาจจะแก้ bug หรือ อาจจะเพิ่มความสามารถใหม่ๆ ให้อปุกรณ์เราครับ

ส่วนผล test เรื่องคะแนนนั้น พอมาใช้จริงๆมันแทบจะไม่ค่อยเห็นความต่างครับ

Comment

ความแรงอยู่ที่ใจครับ ปู๊นสักหลุม โอ pentium III 500Mhz ยังแรงเท่า 4 core เลย

Comment

ขอบคุณครับแต่มี หมดแล้วอ่ะ

Comment

ความแรงอยู่ที่ hardware และ os ท่าน อิอิ

Comment

Working...
              X