Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉลามบุกบนบก 555+ มาดูๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เด๋ววังหลังจะลองล่อมันไปงาบทหารเกาหลีดู เเต่ท่าทางมันจะติดใจนาโนสูทนะ555+

Comment

Originally posted by enzigerz View Post
      เด๋ววังหลังจะลองล่อมันไปงาบทหารเกาหลีดู เเต่ท่าทางมันจะติดใจนาโนสูทนะ555+

ผมเคยได้ยินมาว่า ฉลามมันจะชอบแม่เหล็กไฟฟ้า มันจะมาคลอเคลียกับนักปลาดาน้ำที่ใส่ชุดป้องกันฉลามอะครับ

จริงๆนะ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

ผมเคยได้ยินมาว่า ฉลามมันจะชอบแม่เหล็กไฟฟ้า มันจะมาคลอเคลียกับนักปลาดาน้ำที่ใส่ชุดป้องกันฉลามอะครับ

จริงๆนะ
        จิงดิครับ 55+ งั้นก็ต้องลากมันไปกินทหารเกาหลีที่ใส่นาโนสูทสินะ55+ ไปกันใหญ่

Comment

123ปลาฉลามขึ้นบก

Comment

อัพคอมมาล่าฉลามคุ้มจริงๆเลย
            Last edited by enzigerz; 26 Sep 2008, 15:23:02.

Comment

อยากกินหูฉลามมั่ง ไปหาแถวไหนงับ ลงทะเลเจอเลยเหรอ

Comment

ผมไม่เห็นรูปครับ

Comment

อ๋อพอดีเมื่อกี้อัพรูปเพิ่มนะครับ

ส่วนฉลามมันไม่ได้อยู่ในน้ำทุกที่นะครับเท่าที่ผมลองหาๆดู เเต่ที่สำคัญคือต้องมีเรือ ถ้าไม่อยากลำบากก็ลองตามหาจากใน เรด้าmapผมละกันน่าจะง่ายกว่าเพราะผมเองหาอยู่นานหลายที่

Comment

Originally posted by enzigerz View Post
                    ถ้าไม่อยากลำบากก็ลองตามหาจากใน เรด้าmapผมละกันน่าจะง่ายกว่าเพราะผมเองหาอยู่นานหลายที่
                    มันอยู่ในภารกิจไหนงับ เล่นจบแล้วอยากลองฉลามมั่ง

Comment

ภารกินเเรกครับผมจำจุดสีเหลืองเเรกที่เราเจอได้มะที่เราปีนๆขึ้นไปวางระเบิดเครื่องส่งสัญญาณอะไรนั่นอ่าฮะ

เเล้วเราก็ลงมาจะเห็นเกาะเล็กๆเกาะนึง ดูในเรด้าผมอะ ไปที่เกาะนั้นจะมีเรือ ระเบิดมือ เเล้วก็กบอยู่บนสมุดพอเก็บมันจะพูดว่าอะไรไม่รู้ผมฟังไม่ออกพอโยนไปมันจะระเบิดได้ไม่เข้าใจเหมือนกันคืออะไรไม่เก็ท

ถ้าเคยเอาเรืออกไปล่าฉลามเเล้วก็ไม่ยาก เเต่ถ้าไม่เคยก็พยายามพลิกเรือที่คว่ำอยูด้วยระเบิดหรือหมัดก็ได้(ใช้โหมดพลังตลอด) พอพลิกเรือได้ขึ้นเรือ ออกน่านน้ำไปพักนึงคอยดูเรด้าพอมันมาก็เเล้วเเต่เวรเเต่กรรมครับ55+

Comment

มันมาได้ไงฟร๊ะ ???

Comment

ฉลามหรือแมลงครับ

Comment

กบสมุดผมเจออีกอันนึงในห้องน้ำบนบาร์ใกล้ๆ พวกนาโนเกาหลียิงเอเลี่ยนยักษ์ ตอนขี่โฮเวอคราฟ อ่ะครับ
                            ตกลงมันคืออะไรกันแน่? easter egg หรอ?

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
                              กบสมุดผมเจออีกอันนึงในห้องน้ำบนบาร์ใกล้ๆ พวกนาโนเกาหลียิงเอเลี่ยนยักษ์ ตอนขี่โฮเวอคราฟ อ่ะครับ
                              ตกลงมันคืออะไรกันแน่? easter egg หรอ?
                              นั่นสิมีใครรู้มั่งว่าทำอะไรได้ อีกตัวนึงเพื่อนผมก็บอกอยู่ในเหมืองมันล่องหนด้วย เก็บครบเเล้วจะได้อะไรรึเปล่า

Comment

ตามล่าหากบล่องหนกันเถอะ

Comment

Working...
                                X