Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสาย Thermaltake CABLE UV สีเหลือง ขอแลกกับเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีสาย Thermaltake CABLE UV สีเหลือง ขอแลกกับเกม

ของใหม่กล่องครบครับซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วเอง อืมเอางี้ท่านใดมีเกม CRYSIS WARHEAD ( COPY) +PACTH 2008 08/09 ฤดูกาลใหม่ทีมครบ อัพเดต 22/08/2008 เป้นต้นไปครับ หรือ เกม The Witcher Enhanced Edition ( copy) สามารถแลกรับฟรี ค่าส่งต่างคนต่างเสียครับ
    อ้อเกมที่อยากได้แบบเน้นๆคือ เกม CRYSIS WARHEAD กับ เกม The Witcher Enhanced Edition ( copy) ท่านใดแลก PM มานะครับ หรือคุยกันได้ที่เบอรื 081-6115170 jack ครับ
    Attached Files
    Last edited by jack_sparow; 27 Sep 2008, 15:41:22.

แลกเกมดีกว่า...ไม่อยากขายแล้ว

Comment

ก็สวยดีครับ แต่เอาไว้ทำไรเหรอ....
      ปล.เกมส์ผมมี crisis ครับถ้าบ้านใกล้ๆผมก็เข้ามาเอาครับ เดี๋ยวไรท์ให้ฟรีแผ่นนึง ...(คลองสอง ) อิอิ....

Comment

Originally posted by Big_jian View Post
        ก็สวยดีครับ แต่เอาไว้ทำไรเหรอ....
        ปล.เกมส์ผมมี crisis ครับถ้าบ้านใกล้ๆผมก็เข้ามาเอาครับ เดี๋ยวไรท์ให้ฟรีแผ่นนึง ...(คลองสอง ) อิอิ....
        เป็นสาย Molex 4 pin UV ใช้ต่อไฟพัดลม ,ฮาร์ดดิส , การ์ดจอ ครับ
        เกมไรท์ให้ก้ได้

Comment

มีเกมครับ ท่านอยู่แถวไหนครับ

Comment

-0- แวะมาชมๆ

Comment

Originally posted by ajclubtop View Post
              มีเกมครับ ท่านอยู่แถวไหนครับ
              ผมอยู่สมุทรปราการ สะดวก EMS ต่างคนต่างส่ง จบครับ

Comment

PM มาเลยคับ อิอิ

Comment

ดัน

Comment

Working...
                  X