Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI-K9A2VM-F V2 หาได้จากร้านไหนในพันทิพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI-K9A2VM-F V2 หาได้จากร้านไหนในพันทิพ

พอดีไปเดินหาซื้อจนทั่วพันทิพ แต่ปรากฏว่าร้านที่ขายบอร์ด msi เจอแค่2ร้าน(จำชื่อร้านไม่ได้แระ) รุ่นนี้ก็ไม่มีอีกตะหาก มีแต่รุ่นเก่า มีใครไปเจอร้านที่นำเข้า msi ที่อยู่ตามหลืบในพันทิพบ้างไหม

จิงๆผมชอบ msi นะ ผมว่าสวยดี แต่เดียวนี้คอมเซเว่นไม่นำเข้าแล้วนี่จิ หายากเลย

ทุกร้านที่มีขาย อิอิ

Comment

รู้สึกที่1000ทิปไม่มีเลยนะ นอกจาก เซียร์ ร้าน CmputerOK แล้วก็ที่ Adviced งามวงวานซ.4ครับ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
        ทุกร้านที่มีขาย อิอิ

Comment

ตัดใจซะเถิด ใช้ Asrock ก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ ไม่ต้องเสียเวลาไปไกล N6P พันทิพย์ก็มี ^^-

Comment

Working...
          X