Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีตติ้งประเพณีครั้งที่ 5 วันที่ 18 ตุลาคม 2551 "มีตติ้งนี้พี่ให้น้อง"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีตติ้งประเพณีครั้งที่ 5 วันที่ 18 ตุลาคม 2551 "มีตติ้งนี้พี่ให้น้อง"

มีตติ้งประเพณี ครั้งที่ 5 ประจำปี 2551

"มีตติ้งนี้พี่ให้น้อง"

สวัสดีครับ มากันอีกแล้วนะครับ มีตติ้งประเพณีของเราหลังจากที่เราจัดขึ้นเป็นประจำทุก ๆ ปี

มีตติ้งครั้งที่ 1 จัดขึ้นที่ ศูนย์อาหาร ประตูน้ำคอมเพล็กซ์ สมาชิกมีกัน 12 คน ไม่มีอะไรมากครับ นั่งคุยกันเฉย ๆ คุยกันแล้วกลับบ้าน
    มีตติ้งครั้งที่ 2 กิน โม้ โป๊ เกย์ <<< คลิ๊กไปดูเลยครับ
    มีตติ้งครั้งที่ 3 รวมพลคนกินกุ้ง<<< คลิ๊กไปดูเลยครับ
    มีตติ้งครั้งที่ 4 เปิดฟลอร์ โชว์(แก้ม)ก้น<<< คลิ๊กไปดูเลยครับ

วันที่
    วันเสาร์ที่ 18 ตุลาคม พ.ศ.2551
    เวลา
    18.00 น. ถึง 22.00 น.
    สถานที่
    โรงแรม สยาม เบเวอรี่ รัชดาภิเษก ตรงข้ามโรงแรม ดิเอมเมอรัล ใกล้ ๆ รัชดาซอย 4
    ดูแผนที่

ค่าใช้จ่าย
    350 บาทถ้วน ส่วนที่เหลือสมทบเข้าโครงการ คอมพิวเตอร์เครื่องนี้พี่ให้น้อง

ใครอยากไป ลงชื่อกันไว้ได้เลยนะครับ จ้าววว นายยยย !!!

กิจกรรรมไม่มีอะไรมากนะครับ เป็นการปาร์ตี้นัดพบปะกัน (back to the simple)

เป็นปาร์ตี้ไร้พิษภัย เหมาะกับทุกเพศทุกวัยนะครับ

เป็นการพบปะเจอตัวจริงกัน เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจริงใจ

ได้เห็นหน้าค่าตากัน พูดคุย ทักทาย แสดงความคิดเห็นร่วมกัน

ลองเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งกับเราสิครับ ^_^ แล้วจะรู้ว่ามิตรภาพในอินเตอร์เนต

มันมีอยู่จริง

ร่วมไปลงชื่อและอ่านรายละเอียดทั้งหมดได้ที่

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=285466

นะครับ ขอบคุณครับ

ปล.รายได้ที่เหลือจากงานนี้ทั้งหมดเข้าร่วมโครงการ "คอมพิวเตอร์เครื่องนี้พี่ให้น้อง"

อิ่มทั้งท้อง อิ่มทั้งบุญคร๊่าบบบบบบ

มีไรกินบ้างอะคับ ^^"

Comment

วิธีการจองที่เพื่อเข้าร่วมงานมีตติ้ง "มีตติ้งนี้พี่ให้น้อง"

1. ลงชื่อในกระทู้ี "มีตติ้งนี้พี่ให้น้อง" <<< คลิ๊ก ว่าต้องการไปชัวร์ ถ้าลงว่า อาจจะไป ไปด้วยได้ไม๊ ไม่รู้เหมือนกัน ผมจะไม่นับ
      2. ดูที่หน้าแรกของกระทู้ หลังชื่อของท่านจะเห็นจำนวนเงินทีจะต้องโอนเข้าบัญชี
      3. โอนเงินเข้าบัญชีมาที่

บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ถนนเพชรบุรีตัดใหม่

บัญชีเลขที่ 008-2 47334-2

บัญชีชื่อ นายอาทิตย์ โตศรีสวัสดิ์เกษม

4. หลังจากโอนเงินเข้าบัญชี และผมเช็คเรียบร้อยแล้ว ดูที่ชื่อจะเปลี่ยนไปเป็นสีน้ำเงิน แสดงว่าสามารถเข้าร่วมงานได้เรียบร้อย
      5. ถ้ามีข้อผิดพลาดประการใด PM มาที่ผมได้
      6. ปิดรับการจองและการโอน วันพุธที่ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2551
      7. โอนเงินได้ตั้งแต่ัวันนี้เป็นต้นไป !
      8. งานนี้เป็นงานบุญนะครับ ลงชื่อช้า ทำบุญเยอะครับ 555+

รายได้ทุกบาททุกสตางค์ที่เหลือจากงานนี้มอบเข้ากองทุนคอมพิวเตอร์เครื่องนี้พี่ให้น้อง

Comment

Originally posted by Kied View Post
        มีไรกินบ้างอะคับ ^^"
        เยอะแยะครับ ตามสไตล์บุฟเฟ่ห์โรงแรม ^_^

Comment

คงไปไม่ได้ตามเคยครับ ส่งใจไปช่วยก็แล้วกัน

Comment

บ้านอยุ่แม่สอดอะ ไปมะได้งิ

Comment

Working...
            X