Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น dvd9 10gb มีขายที่ไหนครับ จะเอามาใส่ the witcher enhanced 9gb กว่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น dvd9 10gb มีขายที่ไหนครับ จะเอามาใส่ the witcher enhanced 9gb กว่าๆ

เกมเค้าดีจริงๆนะ เล่นแล้วน้ำลายไหลเลย

dvd9 8.5gb คับ แผ่นละ80บาท ตจว.นะ

Comment

ก็หั่นลง DVD5 2 แผ่นสิงับ
      ตามไป http://fileforums.com/showthread.php?t=84619

Comment

ก็หั่นลง DVD5 2 แผ่นสิงับ
        ตามนั้น หัดไว้คับ ไม่ยากแค่ทำตามเค้าบอก เกมส์เดี๋ยวนี้ไฟล์ประมาณนี้ทั้งนั้น

Comment

ไอ้แบบนี้ทำกับหนังได้เปล่าหว่า

Comment

ไอ้แบบนี้ทำกับหนังได้เปล่าหว่า
            ได้คับ มันมีโปรแกรม ใช้clone dvdก็ได้ dvd9 -> dvd5

Comment

เล่นกันยังครับ

สนุกมั้ย

ผมเห็นขนาดแล้วท้อแท้เลย 9กิ๊กกว่า โหลดคงเกือบเต็มวัน

Comment

Originally posted by GyM View Post
                เล่นกันยังครับ

สนุกมั้ย

ผมเห็นขนาดแล้วท้อแท้เลย 9กิ๊กกว่า โหลดคงเกือบเต็มวัน
                ดีจังแค่เต็มวัน ถ้าเป็นผมคงหลายวัน

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
                  ดีจังแค่เต็มวัน ถ้าเป็นผมคงหลายวัน
                  ผมเป็นอาทิตย์ งะ อืออออ

Comment

the witcher เฉยๆ ไม่ Enchaned นี่รับรองว่าหนุกครับ แต่มากหรือน้อยนี่แล้วแต่คนนะครับ ถ้าชอบเล่นพวกนักเวทย์ หรืออะไรประมาณนั่นจะหนุกไม่มากครับ เพราะเกมมันใช้เวทย์ได้น้อย ไม่หรูหรามาก แต่ถ้าชอบเล่นแนวฟันแหลก(ทั้งสาวและมอนสเตอร์) รับรองว่าถูกใจวัยโจ๋ครับ มีทั้งการฟันเป็นคอมโบ มี cope de grace(พิมไงหว่า)หรือที่เรียกว่า One hit Kill (แต่ถ้าฟันสาวนี่ไมคอมโบเด้อ)

Comment

Working...
                    X