Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Crysis Warhead แล้วเป็นแบบผมบ้าง ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Crysis Warhead แล้วเป็นแบบผมบ้าง ช่วยด้วยครับ

พอลงเสร็จเล่นครั้งแรกไม่มีปัญหาอะไร แต่พอปิดเกมแล้วลองเปิดอีกครั้ง ตัวเกมมันไม่ยอมโหลด เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองลงใหม่แล้วก็ไม่หาย ใครพอรู้วิธีแก้ ช่วยๆหน่อยนะครับ อยากเล่นมากๆๆๆ

เครื่องเพื่อนผมใช่windows xpแล้วเป็นเหมือนกันเลยครับ รอดูคำตอบครับ แต่ผมใช้vistaไม่เป็นไรเลยครับ

Comment

win xp เหมือนกันไม่เห็นเป็นไรเลย
      ตอนแรกหาแครกไม่ได้ ตอนนี้ได้แล้ว

Comment

เหมือนกันเลย จอดำๆ เม้าแดงๆ ค้างอยู่งั้น
        ทำไงหว่า....

Comment

ลองเข้าในprofileใหม่ดูดิ

Comment

Working...
          X