Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพื่อนว่า ใช้ โปรแกรม ไร เทส VGA บ้าง ที่ เพื่อน ฮิตกัน เพราะ จะเทสบ้าง อิๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเพื่อนว่า ใช้ โปรแกรม ไร เทส VGA บ้าง ที่ เพื่อน ฮิตกัน เพราะ จะเทสบ้าง อิๆๆ

ผม เทส เป้นอยู่อย่างเดี่ยว AquaMark3 ก่ะ 3DMark2001
    ตัว 2003 2005 2006 เทสไม่เคยได้ สัก ที คลิกไอคอน ขึ้น โลโก โปรแกรม เครื่อง รีสตาร์ เฉย ครับ งง ไม่รู้ ผม ปรับ อะไร ผิดป่าว มัน ยังผมปรับอะไรเลย นิ รันปุป ดับ จอใช้เทส 17 flat ธรรมดา นิแหละ ปรับ 85 HZ เปลี่ยน 60 HZ ก็เหมือน เดิม เห็นเทส 2001 กลับรัน ได้ เพื่อนๆๆใครเจออาการนี้บ้าง VGA ก็ ตาม ลายเซ็น ครับ OC CPU อย่างเดียวอย่างอื่น เดิมๆๆ ครับ ไฟ cpu ปรับ ขึ้นนิดน่อย ครับ

PSU อะไร ไฟพอรึปาว
    ลง Hitfix 3DMark ละยัง
    ที่เทสก็มี
    3DMark 01 / 03 / 05 / 06
    AquaMark3 (ตู้ปลา)
    แล้ว Game Test ต่างๆ

Comment

Hitfix 3DMark ยังไม่ได้ ลง ครับ ต้องรอ หาโหลด มาแก้เหรอ ครับ power 680 w ครับ ยี้ห้อ DJ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
        Hitfix 3DMark ยังไม่ได้ ลง ครับ ต้องรอ หาโหลด มาแก้เหรอ ครับ power 680 w ครับ ยี้ห้อ DJ
        ถ้้าลง Hotfix แล้วยังไม่ได้ก็ โทษ DJ ท่านละคับ

Comment

อืม สงสัย จ่ายไฟมากไปแน่ๆๆอิๆๆ HDD 3 ลูก DVD 2 ตัว
          พัดลม 4 นีออน 3 หลอด แต่ นิออนจะปิด

Comment

- -"
            PSU DJ จะรอดใหมนั้นนะ

Comment

ตู้ปลา 3DMark2001 ใช้เทสแค่นี้เพราะมีเท่านี้

BF2142 Ra2Yuri เป็นเกมส์ที่ใช้เทสสนองค่าการ์ดจอ

Comment

ครับ ไหวน่ะ เปิดทั้ง วันส่วนใหญ่ แต่ ถ้าเปิดโปรแกรมนั้น รี ทันที งงเหมือนกัน สงสัย จะโลด เต็ม ที ดับ แต่ เล่น crysis เป็น 3-4 ชมไม่เห้น ดับ ครับ

Comment

ได้ 3870รึยังครับท่าน หุหุ เห็นสำรวจราคามาหลายวันแล้วนี่ครับ

Comment

จขกท.สอย 9800GTX+ หรือ 4850 หรือ 8800GTX หรือ 3870 มายังครับ...
                    อยากเห็นผลเทส อิอิ

Comment

Working...
                    X