Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเล่นเด็กงบน้อย ก็ค่อย ค่อย ทะยอยมายังงี้แหละครับ ฝากด้วยนร้าๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของเล่นเด็กงบน้อย ก็ค่อย ค่อย ทะยอยมายังงี้แหละครับ ฝากด้วยนร้าๆๆ

ฝากติดตามด้วยน่ะครับ แนะนำด้วยก็ดี

อืมๆรอชม ดูจาก PSU แล้ว คอมพ์ท่านน่าจะเทพๆ กว่าผมเยอะ = =!
    ส่วนผมอาศัยดัดแปลงวงจรไฟฟ้า ซ่อมเอง เจ๊งเอง T T

Comment

Maximus Vii Formula จัดมาเท่าไหร่ครับ คุณกัน Extreme Vi ของผมได้ไปเคลมที่ synnex แล้ว กำลังหา ROG ตัวใหม่สักตัวใช้อยู่ครับ

Comment

โมดิฟายได้สวยงามมากครับ

Comment

^^

Comment

Working...
          X