Announcement

Collapse
No announcement yet.

adapter logitech g27 หายทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• adapter logitech g27 หายทำไงดีครับ

มีขายที่ไหนบ้างไหมครับ ผมทำหาย ตัว adapter เสียบปลั๊กอะครับ

แบบนี้หรือเปล่าครับ?

Comment

^
      ^
      0.75A น่าจะเป็น Momo นะ

G27 อแดปเตอร์แปลงไฟเป็น 24V 1.75A ครับ
      ไม่รู้จะบอกว่าหัวขนาดไหนดี เอาเป็นว่าเอาไปเทียบละกัน

Comment

ถ้าหาเจอแล้วจะส่งไปให้ครับ จำได้ว่ามี 2 อัน

Comment

ขอบคุณครับ ซื้ออแดปเตอร์แบบอื่นมาใส่แทนกันได้ใช่ปะัคับ

Comment

ว่าแต่มันจะหาซื้อได้จากไหนครับ

Comment

ขอแค่ volt ตรง amp ปลั๊กเท่ากันก็ใช้ได้แล้วครับ

Comment

พอรู้บ้างไหมครับว่าหาซืื้อที่ไหนได้บ้าง

Comment

สั่ง ebay ได้ แต่ลองเดินหาตามร้านขายอุปกรณ์ไฟฟ้าดูก่อนครับ อาจจะมีอันที่ไฟตรง

Comment

Working...
                  X