Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง farcry

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง farcry

ผมยืมแผ่นเกมแท้ Farcry ของเพื่อนมาอะครับ (CD 5 แผ่น) มันต้องใช้แผ่น 1 เล่นอะครับ
    แล้วผมจะต้องเอาไปคืนเพื่อนแล้ว ผมลองไรท์แบบคัดลอก CD มันก็ไม่ได้อะครับมันขึ้น error อะไรไม่รู้ครับ แล้วผมลองก๊อปข้อมูลในแผ่นลงเครื่องแล้วลองไรท์ใส่แผ่นของผมดู เสร็จเข้าไปเล่นมันก็ขึ้นว่าให้ใส่แผ่นผมก็ใส่แล้วนะ แล้วมีวิธีไรท์ไหมครับหรือไรท์ไม่ได้ หรือว่าหาแครกมาลงทับได้ปะครับ
    บอกแนะนำ ชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ ^^
    Last edited by ssm31; 26 Sep 2008, 16:43:24.

เช็ค PM งับ

Comment

Working...
    X