Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่าPCของค่ายไหนเรื่องมากสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่าPCของค่ายไหนเรื่องมากสุด

คุณคิดว่าPCของค่ายไหนเรื่องมากสุดHP/Dell/Laser/Acer

laser ครับ เพราะเคยฟังบรรยายจากตัวแทนบริษัทนี้ ว่า ไม่มีกล่อง,โฟมไม่ครบ เครมไม่ได้ซ่อมอย่างเดียวแถมถ้าซ่อมเสียเงินค่าอะไหล่เองด้วย ถ้าเคลมได้เสียค่าขนส่ง 600 บาท คิดว่าไง

Comment

DELL บริการดีมากครับ ใช้มากับตัว

Comment

ต่อให้ PC ของค่ายไหนมันดีจริงๆ เจอ user มีปัญหา ก็เสร็จทุกรายครับ
        (อ่ะ...ล้อเล่งง)

โดยส่วนตัวคิดว่า Laser ครับ

Comment

อันเจอกับตัว Laser แมร่ง*****มากๆครับ บอกได้คำเดวจิงๆว่า *****มากๆ

Comment

HP ครับไม่ยอมให้แผ่นไดร์เวอร์

Comment

ถ้าโน๊ตบุ็คต้องยกให้ HP ครับท่าน(ค่าซ่อมทีนึงบานหะทัยในเวอร์ชั่นอินเตอร์เนชั่นแนล)
              ถ้า เดสท็อปยกให้ Laser (ชอบให้บอร์ดสเปกต่ำครับสำหรับคอมชุด)

ปล.ถ้าไม่ใช่โน๊ตบุ๊คผมว่าเราซื้อมาประกอบเองดีกว่าครับ(เลือกตามที่ต้องการได้อีกด้วยครับ)

Comment

Working...
              X