Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยลองใช้ ram kington hyper x 667 4g บ้างรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยลองใช้ ram kington hyper x 667 4g บ้างรึยังครับ

อยากทราบวามันแรงกว่าแรมทั่วไปมากไหมครับ กำลังอยากจะซื้อพอดีครับ ขอบคุณครับ

ถามในคลับg1 ครับ มีคนจะขาย

Comment

เปลี่ยนแล้ว เท่าที่ลองใช้ก้อไม่ได้ถึงกับรู้สึกได้
      แต่คะแนนแรมในวิสต้ามันก้อเพิ่มขึ้นมานะ

มันออกแนวเสียเงินเพื่อความสบายใจ

Comment

ราคา ยังแพงเกินไปครับ อัพแล้วยังไม่คุ้มตอนนี้

Comment

Working...
        X