Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนัก mod case ทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนัก mod case ทั้งหลาย

ไม่กล้าไปตั้งหมวด modding เพราะไม่ได้ระบุว่าให้ถาม - -" เรื่องมีอยู่ว่า
    http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0004972
    ผมอยากได้เคส แบบนี้แต่เป็น ATX อ่าครับ ไม่ทราบว่ามีใครเคยเห็นบ้าง ขอราคาไม่เกิน 1200 นะครับ มือหนึ่ง มือสองไม่เกี่ยว เน้น ดีไซน์ เคสปล่าวๆ มาเลย ยี่ห้อ ไม่ยี่ห้อ ก็ได้
    ปล. ชอบแบบ พกพาสะดวก คงทนต่อการกระแทก
    ปล2. ชอบแบบกระเป๋า
    ปล3. ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ -*-

55 ดันสู้ๆ

Comment

เพิ่งไปซื้อมาครับเมื่อกลางเดือน ร้านm&d มั้ง ชั้น3หรือ4นี่แหละที่พันทิพประตูน้ำ 1300 บาท ต่อไม่ค่อยลงเลย

ตัวนี้เป็นATX นะครับไม่ใช่ MATX เพราะผมใส่ abit ax78 ได้

Comment

Originally posted by l3estzon View Post
        55 ดันสู้ๆ
        ...........
        Oh! ลายเซนต์ สวยจัง ร้านฯ นี้อยู่ที่ไหนครับเนี่ย น่าไปอุดหนุน

Comment

อ้าว ตัวนี้ ATX หรอกหรอ ผมก็ว่า ดูขนาด มันใหญ่กว่า ATX บางตัวอีกในเว็บ advice อะ แต่พี่ที่ทำงานบอกว่า ตัวนี้ เคยเห็น มันเล็กมากๆ

Comment

กำลังสวยครับผมว่านะ ตอนแรกผมก็เล็งไว้2ตัวคือตัวนี้กับ Delux Slim B166
            เดินหาอยู่นาน พอเจอร้านนี้ วางคู่กันทั้ง2รุ่นเลยครับ Delux Slim B166
            เล็กกว่ามากๆ บางกว่าเยอะเลย เลยกลัวว่ามันจะเล็กเกินไปใส่การ์ดจออะไรไม่ได้เลยไม่เอา
            ตัวนี้ดีแล้วครับกำลังดี ขอให้ได้ที่ถูกใจครับ

Comment

ถูกใจแบบไหนซื้อเลยครับ ส่วนมาเคสที่นำมาโมส่วนมากเป็นของเก่านะครับ ของใหม่เขาไม่โมกันหรอกครับ
              Last edited by tumcom84; 29 Sep 2008, 20:16:10.

Comment

Working...
              X