Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนลงเกมไม่ได้ฝ้อง Fresh Copy ให้ไปหามาซะ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนลงเกมไม่ได้ฝ้อง Fresh Copy ให้ไปหามาซะ!!

ตอนลงเกมใหม่ แล้วต้องแตกไฟล์ มันขึ้นหน้า error ว่าให้ไปโหลด Fresh Copy มาแล้วลงเกมใหม่
    เป็นเพราะอะไรครับถึงเกิดปัญหานี้ขึ้นผมเป็นบ่อยมากเลย รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากเลย

ดันครับ

Comment

oc ไม่เสถียรป่าวครับ พวกแตกไฟล์มันจะ error

Comment

ขอบคุณครับ จะลองดู
        Originally posted by acquiesce View Post
        oc ไม่เสถียรป่าวครับ พวกแตกไฟล์มันจะ error

Comment

Working...
        X