Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมตกแต่งเครื่องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมตกแต่งเครื่องครับ

ของผม Xp 2002 ครับ Service Pack 2

อยากได้ Sidebar ที่มี :
    นาฬิกาไดอะล็อค
    เกจวัดการวิ่งของ Ram และ CPU
    เกจวัดความเร็วเน็ตที่วิ่งอยู่ / WiFi
    เกจวัดเวลาที่เครื่องเปืดมาแล้วเป็นเวลากี่ ชม. นาที
    เกจวัดอุณหภูมืเครื่อง

โปรแกรมจับเวลาการเปิดของเครื่อง เช่น
    เครื่องเปิดมาแล้ว 10 ชม. แต่เราลืมดูสั่ง Shut Down ไปก่่อน
    พอเปิดเครื่องขึ้นมาโปรแกรมก็บอกว่าเราเปิดไป 10 ชม. อย่างงี้อ่ะครับ
    หรือเป็นโปรแกรมประเภทนี้อ่ะครับ ใครพอจะรู้มั่งป่าวคับ
Working...
X