Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอย มาแล้ว ATI 3870 DDR4 ASUS เย็นดี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุ้มครับ งานนี้

Comment

รอดูครับ ให้ไว ถ้าได้จะได้ทำตามครับ รอพวกเดียวกันก่อน

Comment

ของผม Sapphire Toxic ดันเพิ่มไปอีกนิด คะแนนพอไปวัดไปวาได้ครับ
        Attached Files

Comment

Originally posted by operation View Post
          ของผม Sapphire Toxic ดันเพิ่มไปอีกนิด คะแนนพอไปวัดไปวาได้ครับ
          CPU ค่ายไหนครับ intel จะได้มากอยู๋แล้ว ครับ จะลองปรับบ้าง คอร์ ที่เท่าไรครับ

Comment

ผมว่าคะแนนตัวนี้ออกมาแปลกคับ..

เดียวว่าจะลองเปลี่ยน CCC 8.7 สักหน่อยใช้ 8.8 อยู่นะเนี่ย

Last edited by nattt; 27 Sep 2008, 23:44:12.

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
              CPU ค่ายไหนครับ intel จะได้มากอยู๋แล้ว ครับ จะลองปรับบ้าง คอร์ ที่เท่าไรครับ
              หุๆ ผมยังอ่อนหัดอยู่อะครับ มิได้อวดว่าแรงแต่อย่างใด ดันไปพอแค่เล่นเกมลื่นๆ แค่นั้นเอง อุณหภูมิ idel 51 full 70
              Attached Files

Comment

ราคาเท่าไหร่สครับ

Comment

3790

Comment

Originally posted by operation View Post
                    หุๆ ผมยังอ่อนหัดอยู่อะครับ มิได้อวดว่าแรงแต่อย่างใด ดันไปพอแค่เล่นเกมลื่นๆ แค่นั้นเอง อุณหภูมิ idel 51 full 70
                    อัดมากๆ ถ้าเกิดมันมีปัญหาเอาไปเคลมได้ป่าว ถ้าได้จะฝืนมันเล่นดู

Comment

3790 ร้านไหนครับ ดู pansonic 3900 แล้ว

Comment

นั่นซิครับ รบกวนหน่อยราคานี้กำลังหาเลย

Comment

EAH3870 top ได้มาไม่เคยลากไปได้ไม่ไกล T^T

Comment

Working...
                          X