Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรดแนะนำPSUราคาถูกแต่คุณภาพดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรดแนะนำPSUราคาถูกแต่คุณภาพดี

โปรดแนะนำPSUราคาถูกแต่คุณภาพดีให้หน่อยคับ

HD4850 e7200 hdd*1

อันไหนพอใช้ได้บ้างครับ

งบเท่ารัยล่ะค๊าบ ถูก คุณภาพดี ผมว่า Delux ครับ

Comment

งบไม่มากคับ พันสองพันต้นๆ

แล้วDeluxมันจะใช้ได้หรอครับ แล้วรุ่นอะไร กลัวไฟไม่พอ

Comment

2พันต้นๆ ดู RaidMax สิ 1400กว่าๆ มั้ง ถอดสายได้ มีไฟสวยงาม

หรือ Enermax 460W เกือบๆ 2500 ครับ

หรือ Enermax 370W ใช้แบบ ปริ่มๆ (อันนี้ไม่แนะนำ) ประมาณ 1700บาท

Enermax 460W น่าใช้กว่าเพื่อน ประกัน 5 ปีด้วย

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

ยี่ห้อบ้านๆๆ dtech psu 650 w ก็ 1200 บาท

Comment

RaidMax นี้โอเค ใช่ปะครับ แล้วที่พันทิปร้านไหนขายบ้างละเนี้ย

Comment

ลงทุนหน่อยเถอะครับมันใช้ได้ยาวนานกว่า เพราะเกิดอะไรขึ้นมามันไม่คุ้มเลยครับมันจะเข้าทำนอง เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย เอานะครับ

Comment

Working...
              X