Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** รบกวนชาว OC เชิญด้านในคับ ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันนี้รูปตอนที่ เล่นที่ เกาหลีี ครับ

หารูปตอน Bata ไม่เจอ ไม่รู้ อยู่แผ่นไหน หาก่อน อิอิ

ป.ล ที่นั้น เกลียคคนไทย ที่ไร้ มรยาท มากๆ แต่ ผมก็มีเพื่อน เป็นเกาหลีี เต็มเลย

เวลา ผม โดนแกล้งใน PVP ออกไปบอกคำเดียว จะมี ม๊อบ ลุมสะกรรมเกิดขึ้นทันทีใน PVP สนุ๊กเดี ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

ขอเป็นส่วนหนึ่งในการรักษาเว็บนี้ครับ ^^

Comment

ต้องวางอุเบกขาซะบ้าง แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นครับ

Comment

มีแต่คนพูดคล้อนตามกัน มันน่าเบื่อ

ต้องมีนอกกรอบบ้าง [นอกคอก]

Comment

นอกกรอบมากไประวังจะเข้ามาในกรอบอีกยากนะคับ หุหุ

Comment

ผมอีกคนที่ติดตามเว็บนี้ มาหลายปีแล้ว แต่ไม่เคยสนใจเว็บบอร์ดเลย แต่ตอนนี้
              เร่มเข้ามามีบทบาทมากขึ้นแล้วนะคับ จะเจอะเจอ Power Move มากขึ้นเรื่อยๆ แต่อย่างไรก็ขอ
              ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ แต่ก่อนที่จะทำต่อไปผมมีปัญหาอยุ่อย่างเดียวคือ รูปที่ลายเซ้นไม่ขึ้น
              ทำไงดีอ่ะคับ ใครรู้บอก ทีนะ เพิ่งใช้งานเว็บบอร์ดได้ไม่นอน แต่ ติดตามและอ่านมาหลายปี อยุ่
              รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณ

Comment

ฝากๆดูแลกันด้วยนะครับ จะได้น่าอยู่กันไปนานๆครับ

Comment

ผมเริ่มมาสิงอยู่เว็บนี้ก็ตั้งแต่ตอนที่ผมจะซื้อคอมเครื่องล่าสุด ตอนนี้ก็เกือบปีแล้ว เล่นมาเรื่อยๆได้ความรู้ใหม่ ได้เพื่อน ได้อะไรอีกมากมาย และที่สำคัญคนในเว็บนี้มีน้ำใจ ไม่วุ่นวาย ไม่เกรียน(อาจมีหลุดมาบ้าง แต่ก็โดนรุมเผาไปแล้ว) ^^

Comment

เรื่องเล่าจากประสบการณ์จริง
                    ----------------------
                    เกรียนในเว็บนี้ มีประมาณ 1 เปอรเซ็นด์ เท่านั้น
                    แต่เกย์ซิครับ มีตั้ง 99.99 เปอรเซ็นด์
                    ทั้งเว็บมีผมเป็นผู้ชายแท้ๆอยู่คนเดียว โพสไปขนลุกไปเลยครับ....

Comment

ผมก็ชอบที่นี้นะ ถึงขั้นสมัคร Member เลย(ส่วนตัวเป็นคนที่สมัครเวปบอรืดยากมาก)

เพราะคิดว่าการ ลีอคอินเข้ามาถาม - ตอบ เป็นการรับผิดชอบในคำตอบและคำถาม นั้นเอง

ส่วนพวกป่วนบอร์ดมันก็มีทุกบอร์ดนั้นแหละครับ

ถ้าเราเข้าไปตอบมันก็เข้าทางมัน...ลองเราไม่ตอบสิครับ

พวกนั้นแหละจะเป็นฝ่ายกระอ่วมแทน

ไซโค มันกลับง่ายๆแบบนี้ละครับ เดี๋ยวมันก็ไปๆเอง

Comment

หนีเกย์จากประมูลมาตั้งหลายปีและ มาเจอที่นี่อีกหรอเนี่ย 5555

Comment

yoshiki(ไฝ) บ่ อิอิ

Comment

รัก และรักษา ไว้นานๆ ละกาน

ช่วยๆ กัน ไม่มีปัญหาหรอก กรง เกรียน ไร พวกปัญญาอ่อนทั้งนั้น
                            ช่วยๆ กันดูแล ของที่ดีอยู่แล้ว มันก็จะคงต่อไป

Comment

Originally posted by yoshiki2006 View Post
                              หนีเกย์จากประมูลมาตั้งหลายปีและ มาเจอที่นี่อีกหรอเนี่ย 5555
                              ทำไงได้หล่ะ

Comment

โอ๊วว!!! ของดีมันก็ต้องรักษากันดีๆหน่อย

จะได้สะอาดๆ อยู่ด้วยกันนานๆ

หมีแพนด้า หมีแพนด้า~~

Comment

Working...
                                X