Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าต้องการโน๊ตบุ๊กแบบพรีเซนเตชัน ควรเลือกยังไงครับใครมีรุ่นไหนแนะนำมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าต้องการโน๊ตบุ๊กแบบพรีเซนเตชัน ควรเลือกยังไงครับใครมีรุ่นไหนแนะนำมั้งครับ

จอหมุนได้รอบ , ทัสกรีนแบบ C <เป็นแบบสัมผัสกะจอไปเลยอะคับใช้นิ้วได้ไม่ต้องใช้ปากกา>

ใครมียี่ห้อไหนรุ่นไรมา บอกกันมั้งคับ จาเลือกดูอ่าคับ พอดีกะไว้ว่าจาเลือกซื้อโน๊ตบุ๊กสองแบบ คือแบบพรีเซนเตชันกะแบบ Gamer รุ่น G50V อะคับ รบกวนด้วยครับ

เหลือแต่แบบ พรีเซนเตชันที่ยังไม่มีความรู้ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
    Last edited by timemachine; 27 Sep 2008, 14:00:39.

แนะนำhp คับเพราะมีรีโมทสะดวกดี เดลบางรุ่นก็เห็นมี

Comment

อา ขอบคุณมากคับ มีเป็ฯรุ่นเลยไม๊อะคับอิอิ

Comment

ลองตัวนี้ดูมั้ยครับ

http://www.kohjinsha.com.sg/products/outline-sh.htm

Comment

ขอบคุณมากคับ ผมก็ดูอยู่นะ ไอ่ยี่ห้อนี้ ซินเนค เป็นคนนำเข้า ติดตงที่มันไม่ใช่ทัสกรีนแบบเทพอ่าสิคับ อีแบบนี้ต้องใช้ปากกาคับ ถ้าแบบเทพใช้นิ้วได้ไม่มีติด

Comment

Working...
          X