Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม driver178.13 ปรับ Digital Vibrance ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม driver178.13 ปรับ Digital Vibrance ไม่ได้

คืออยากสอบถามเพื่อนๆ ว่า ปรับเเล้ว มันเพิ่มสีสันขึ้นรึเปล่า สำหรับเวอร์ชั่นนี้

ผมลองใช้ เวอร์ชั่นนี้ ปรับได้เเต่ที่ 33 66 100 เเต่ก็ไม่มีความเเตกต่างกันของสีสัน เรียกได้ว่าสีไม่สดเพิ่มขึ้นเลย

ผมใช้ 9600GT galaxy ครับ

ไม่ทราบว่า มีใครเป็นเหมือนกันม่ะครับ หรือเป็นที่ การ์ดจอไม่รองรับถึงเพิ่มสีสันไม่ได้ เพราะผมลองรุ่น 177.89 นี่ เพิ่มมา นิดเดียว พอรีเซ้ตเข้าวินโดร์ มัน กระโดดปรับไปให้ 100 ตลอด - -

รบกวนผู้รู้ชี้เเจงด้วยครับ

Comment

สีปกติของ nvidia ก็สวยแล้ว

Comment

ลองแล้วใช้ได้ครับ

Comment

ไม่รู้ทำไมผมปรับได้เเต่ที่ 33% 66% 100% เเต่ก็ไม่มีความเเตกต่างกันของสีสัน

Comment

Originally posted by choke555 View Post
            ไม่รู้ทำไมผมปรับได้เเต่ที่ 33% 66% 100% เเต่ก็ไม่มีความเเตกต่างกันของสีสัน
            9600GT ของผมก็เป็นครับ driver ตัวนั้นปรับให้ตายก็ไม่สดไม่หวาน

Comment

177.83 เท่านั้น เยี่ยมเลยสดมากๆ

Comment

ดันไป หาผู้ที่รู้มาตอบหน่อย

Comment

เข้ามาคุยกันครับ

Comment

8800GT 178.13 เป็นเหมือน จขกท. คับ

Comment

ตามนั้นเลยครับ 9800GT ผมก็ปรับไม่ใด้ ใด้แต่33% 66% 100% แต่สีไม่เปลี่ยน เลยกลับมาใช้177.79เหมือนเดิม

Comment

เป็นเหมือนกันยอะเลย

Comment

Working...
                        X