Announcement

Collapse
No announcement yet.

\\\\\ เกี่ยวกับ HIS 4670 /////

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• \\\\\ เกี่ยวกับ HIS 4670 /////

ที่เชียงใหม่มีขายที่ไหนบ้างครับราคาเท่าไร

ใช้กะ PSU 450w ติดเคสได้ป่าวครับ

ไม่รู้ (ไม่ได้อยู่เชียงใหม่ เจ้า) รู้แค่ว่ามีที่เซียร์รังสิต ร้าน Computer OK HIT HD4670 ICEQ TURBO ราคา 3190 ฿

ไม่น่ามีปัญหา ตัวนี้กินไฟไม่มากไม่ได้ต่อไฟเพิ่มเข้า VGA คงกินไฟพอๆ 3650 / 8600GT แค่นั้นละ
    Last edited by TWK.; 27 Sep 2008, 12:14:54.

Comment

ที ro ครับ ชั้น3

เรื่อง psu ไม่ต้องห่วง 400w ก็เอาอยู่แล้วครับ
      Last edited by rainofasia; 27 Sep 2008, 14:07:51.

Comment

^
        ^
        ^
        งงคำว่า ro ครับ

หมายถึงที่ไหนอ่ะครับ

Robinson????? รึป่าว

Comment

ลองหาดูร้านที่เป็นตัวแทน advice ดูครับ
          ผมที่ลพบุรีนี้ ราคาหน้าเว็บ +50 บาท สั่ง 1 วันได้ของ

ใช้เพาเวอ ดีเทค450w บ้านๆ ครับ

Comment

JIB ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำเข้ามานะครับ.......

แล้วถ้า เป็น PSU 400W ติดเคส เอาไหวป่าวครับ

Comment

นั้น สิ รอคำตอบ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำเข้ามานะครับ.......

แล้วถ้า เป็น PSU 400W ติดเคส เอาไหวป่าวครับ
                  ไหวนะ คนในนี้บอกมาอ่ะผมเคยตั้งกระทู้ถามอยู่ครับ ว่าจะหาซื้ออยู่รอเก็บตังก่อน

Comment

Originally posted by ultraman__jung View Post
                    ^
                    ^
                    ^
                    งงคำว่า ro ครับ

หมายถึงที่ไหนอ่ะครับ

Robinson????? รึป่าว
                    น่าจะใช่

ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ

IT City น่าจะมีนะ

อ่อ อย่าไปเดิน คอมพลาซ่าล่ะ

เพราะไม่มีหรอก ผมดูแล้ว

Comment

Working...
                    X