Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าที่ AMD เครื่องแรกในชีวิตของผม ช่วยแนะนำทีครับว่าโอเคหรือยัง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CPU X2 4600+ สวยกว่าคับ 200x12=2400MHZ !!

Comment

HIS HD3650 ICEQ Turbo นี่เท่าไรหรอคับ

Comment

ซื้อยังเนี่ย

Comment

มาถูกทางแล้วครับ ทั้ง cpu gpu แรง เนียน

Comment

กำลังจะซื้อครับ แต่รอฟังความเห็นของผู้รู้ก่อน เผื่ออาจมีบางอย่างต้องเปลี่ยน

อีกอย่างเมื่อคืนน้องหมี ทำ เมนบอร์ดผมไปไป 1 อย่างละงับ ..เซงเลย

ปล. น้องหมี คือ แอตมาดริต ครับ เล่นในบ้านดันแพ้ เวงกรำ 55++

Comment

แค่นี้ก็เหลือแล้วครับ แต่ VGA ลอง 3850 เนียน

Comment

ดีแล้ว 4670 เจ่มกว่าๆๆ

Comment

Working...
                X