Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใึีครใช้ATIเล่นWarheadรบกวนเข้่ามาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใึีครใช้ATIเล่นWarheadรบกวนเข้่ามาทีครับ

คือผมใช้ HD3870 เล่น crysis warhed เเล้วปรับได้ไม่สุด ซึ่งภาคที่เเล้วผมปรับได้เต็มสุดๆ ไม่มีAA

เเต่พอมาภาคนี้มีคนบอกว่าใช้เสป็คต่ำลงเเต่ไมผมกระตุกขึ้น เป็นเพราะdriverรึเปล่า เพื่อนๆใช้ driver

ตัวไหนกันครับ

ผมปรับได้แค่ All Gamer 0AA 1440*900 เช่นกันครับไม่กระตุกแต่มีหนืดๆบ้าง แต่เคยปรับสุดผมว่าภาพก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่นะครับจะรู้สึกว่าใบไม้มันมันๆขึ้นหน่อยเท่านั้นเอง(หรือผมเล่นบน DX9 )

Comment

ใช้ HD3870 กับ Catalyst 8.5 ปรับ MainStream ปน Gamer
      กระตุกเท่าภาคที่แล้วครับ

เคยได้ยินบางท่านบอกว่า 8.9 เล่น warhead ลื่นปรื้ดครับ ลองดู

Comment

ผมใช้ HD4850 ปรับ 1680*1050 All Enthusiast no AA ลื่นดีครับ ใช้ Driver ver. 8.9 ครับ
        หากเทียบกับภาคแรกก็ลื่นพอๆกัน แต่รู้สึกภาพสวยขึ้น ^^

Comment

ถ้าวิสต้าทำใจนืวนึงนะครับ แหะๆผมปรับสุดแล้วกาตุกตอนที่มันมาระดมยิงเราอ่ะ

Comment

เล่นเหมือนกันครับ ปรับ all gamer หนืดๆ เหมือนกันเเต่ยังไม่ได้คล็อค เเต่ของผมคล็อคเเล้วร้อน ทะทุ 60+ เลย

Comment

Working...
            X