Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะดาวโหลดเจ้า asus vga smart doctor v5.26 ได้ี่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะดาวโหลดเจ้า asus vga smart doctor v5.26 ได้ี่ไหนครับ

คือเจ้า 6engine ประหยัดพลังงานมันไม่เจอการ์ดจอผม แล้วมันบอกให้ลงเจ้าตัวที่ว่าอ่าครับซึ่งในเว็บไซต์ของ asus เองก็หาไม่เจอเลยครับ ช่วยบอกหน่อยนะงับ

ลองเซิดดูครับ แต่ถ้าใช้กาดจอของ Asus มันมีมาให้นิครับในแผ่นไดรเวอร์อ่ะครับ

Comment

มันมีในแผ่นไดร์เวอร์ครับ ตรงutilities อ่ะครับ

Comment

เ่อ่อกาดจอผมมันไม่ใช่ของ asus อ่ะครับ แต่เป็น xfx xxx 8600gt อ่ะครับ

Comment

Working...
        X