Announcement

Collapse
No announcement yet.

่ช่วยแนะนำลำโพงราคาไม่เกิน 1000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ่ช่วยแนะนำลำโพงราคาไม่เกิน 1000 หน่อยครับ

เอาแบบที่คุณภาพมันพอใช้ได้อ่ะครับ
    ไม่ทราบตัวนี้ดีมั้ย
    Edifier M1350 Multimedia Speaker
    แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่
    หรือมีตัวอื่นๆแนะนำมั้ยครับ

ราคาประมาณนี้คุณภาพหนีกันไม่มากครับ
    ไปลองฟังเสียงแล้วเลือกที่ตัวเองชอบได้เลยครับ

Comment

saag 10s ครับ ผมว่านะเสียงดีที่สุดใน saag แล้วอะ

Comment

saag โลดครับ ถ้าเริ่มต้นกับลำโพงราคานี้

Comment

ผมเห็นสองตัวนี้เพื่อนผมชอบใช้กันครับ

กับ

Comment

Originally posted by Striker View Post
            ผมเห็นสองตัวนี้เพื่อนผมชอบใช้กันครับ

กับ

ตัวสีขาวผมว่าเบสมันไม่ค่อยดีน่ะ มันดังปุกๆไงไม่รู้
            ตัวสีดำไม่รู้ครับไม่เคยลอง หุหุ
            ลองฟังยี่ห้ออื่นอีกซิครับนอกจาก saag

Comment

creative ดิ่
              แต่จะมีราคาตามที่ต้องการไหมอ่ะ
              ผมก้อไม่แน่ใจ

Comment

SPK (2.1) EACAN 3000W. (A-500) Black 2.1 Channals (P.M.P.O),SUP3pcs,สีดำ 920 1Y
                Attached Files

Comment

SPK (2.1) EACAN 3000W. (AX-400) Black 2.1 Channals (P.M.P.O),SUP3pcs,สีดำ 1,165 1Y
                  Attached Files

Comment

Working...
                  X