Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ harddisk 320GBมาแต่พื้นที่หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนที่บอกว่าให้เอาไปเคลมนี้ พูดเล่นหรืออยากให้ผมเอาไปเคลมจิงๆอะงับบอกทีจิงตอนนี้สับสนไม่รู้จะเชื่ออานไหนดีกลัวไปแล้วเสียแถวถ้ามันเป็นปกติ

ภาพ

Comment

Originally posted by tututu View Post
      คนที่บอกว่าให้เอาไปเคลมนี้ พูดเล่นหรืออยากให้ผมเอาไปเคลมจิงๆอะงับบอกทีจิงตอนนี้สับสนไม่รู้จะเชื่ออานไหนดีกลัวไปแล้วเสียแถวถ้ามันเป็นปกติ

ภาพ

ยืนยันว่าปกติครับ เพราะ 1KB มันเท่ากับ 1024Byte

ทางโรงงานบอกเป็นเลขจำนวนเต็มมาให้ครับ เพื่อสะดวกต่อการเรียก หรือความเข้าใจทางการขายน่ะครับ

คงไม่มียี่ห้อไหนบอกว่า HDD ขนาด 298.02 หรอกครับ เลยใช้เป็ตัวเต็มแทน
      Last edited by missionman; 27 Sep 2008, 20:38:36.

Comment

ตอบ
        ง.ท่านที่คิดไปก่อนหน้านี้ถูกทั้งหมด

Comment

เป็นเรื่องปกติ ท่านที่บอกให้ไปเคลมคงจะพูดเล่น

Comment

HD ผม 320GB ใช้งานจริงก็ได้ 298GB เท่าท่านแหละครับ ปกติ

Comment

ปกติ

Comment

Normal Case

Comment

ปรกติครับ ของผม 640GB แต่มองเห็นแค่ 596GB เองครับ

Comment

จขกทเค้าไม่รู้จริงๆก็ทำเป็นพูดเล่นให้เค้างงอีก
                    เค้าต้องการความช่วยเหลือนะครับไม่ใช่ให้มาอำกัน ถ้าเกิดเค้าไปเคลมจริงๆล่ะทำไง

Comment

Working...
                    X