Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> เรื่องของลำโพง " หูเทพหูทอง " มาวิจารณ์กันหน่อยครับ <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> เรื่องของลำโพง " หูเทพหูทอง " มาวิจารณ์กันหน่อยครับ <<

ไอ้เจ้า EACAN 3000W. (A-500) Black กับ EACAN 4500W. (A-600II) Black แล้วกับ MICROLAB ตัว 2200 มั้ง อันไหน เสียงวลาฟังเพลง เล่นเกมแล้วเสีย เบสแน่นๆ ลึกๆ หนักๆ โดนใจวัยรุ้น ชาว overclock ครับ หรือมีรุ่นไหน ราคาชักไม่เกิน2500- ก้อแนะนำได้นะครับ ชอบฟังเบสแน่นๆ เปิดดังได้ เสียงไม่แตก ขอบคุณครับ

ผมใช้ x3/2.1 อยู่ครับ เคยใช้ SAAG ตอนนี้จาไม่กลับไปซื้อมันและครับ

Comment

ดันครับ
      อยากรู้เหมือนกานรอสอบเสดว่าจาซื้อครับ
      อิอิ

Comment

ฟาด x1300 ดีกว่า เล่นเกมส์ เป็น5.1 เล่นเกมส์กับ x-fi แจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by darksiam View Post
          ผมใช้ x3/2.1 อยู่ครับ เคยใช้ SAAG ตอนนี้จาไม่กลับไปซื้อมันและครับ
          ของ microlab ใช่ปะครับ

Comment

แล้วตกลงยี่ห้อไหนมันดีกว่ากันอ่ะครับ

Comment

ผมไม่เคยใช้อีกสองตัวครับ

แต่ผมใช้ตัวใกล้เคียง คือ A500L ก็ใช้ได้นะครับ

Comment

X3 แรงกว่าเยอะคับ

Comment

Obit 701 จัดไป
                  แน่น หนัก สะใจวัยรุ่น
                  ลองหาดูใน hifi market

Comment

ผมก้กำลังจะซื้อใหม่ครับระหว่าง a500l กะ 600II

แต่ a500l ของหมดนานแล้วยังไม่มาเลย

แล้ว 600II ดันขึ้นราคาอีก ขึ้นทุกรุ่นเลยนะครับที่ advice

Comment

Originally posted by minnyping View Post
                      ผมก้กำลังจะซื้อใหม่ครับระหว่าง a500l กะ 600II

แต่ a500l ของหมดนานแล้วยังไม่มาเลย

แล้ว 600II ดันขึ้นราคาอีก ขึ้นทุกรุ่นเลยนะครับที่ advice

600II เถอะครับ ฟังเพลงลื่นกว่า อัดหนักๆ a500l เบสพล่าเยอะกว่า ตัว 600II ครับ
                      อาจเป็นเพราะเบสมันน้อยกว่านิดนึง

Comment

ส่วนตัวฟัง X3 2.1 เทียบกับ A500II แล้วผมชอบตัวหลังมากกว่าครับ

Comment

A500II รุ่นล่าสุดหรอครับ 555

Comment

x3 2.1 ราคา23xx กว่า รุ่นนี้ ตำนานราคาประหยัดเลยครับ

Comment

A500L ครับราคาแค่พันกว่าแต่เสียงเกินตัว เห็นมีคนบอกราคาจะขึ้นแต่ไม่รู้จริงป่าว

Comment

Working...
                              X