Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 ลง 8.9 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4670 ลง 8.9 ไม่ได้ครับ

มีปัญหา ภาพมันเละๆ เทคเจอมั่วๆ หลายเกม(เกมใหม่ๆ)
    ที่ไม่มีปัญหาก็ maxpayn2 cod4 ถ้าไม่เปิด aa4x จะเป็น เปิดแล้วหาย
    อยากลองลง ไดรเวอ 8.9 แต่ลงไม่ได้อะครับ มันบอกไม่เจอฮาร์ดแวร์คอมแพตติเบิ้ล
    วิน xp sp3 ori ครับ

ก่อนลง ท่านลบของเก่าแล้วหรือยัง ตามหลัก 8.9 มันจะไม่รู้จัก HD4670 ได้ยังไงกัน

Comment

โหลด ตัว ไม่ไช้ XP มาอะป่าว ละเพ่

Comment

โหลดมาจาก ati(ไม่มี4670ให้เลือกเลยจุว่าเป็น 4850) guru3d เว็บแซฟไฟ
        ลองทั้ง 3 ตัวไม่ได้หมด
        มั่นใจแน่นอนว่าเป็น xp
        8-9_xp32_dd_ccc_wdm_enu_68898
        ลงไม่ได้ - -

ลงแบบไม่ลบ หรือลบออกหมดจด รีสตาร์ทเครื่องก็ยังลงไม่ได้ - -"
        กำลังโหลดจากเว็บ his 200ก่า mb - -.เน็ตออกนอกเต่าอีก
        พรุ่งนี้เดี๋ยวลองใหม่

Comment

ของผมก็ลงไม่ได้ครับ

^_^

ลงได้แต่ไดรเวอร์จากแผ่น

Comment

ลงไม่ได้ครับต้องใช้ Driver จากแผ่นเท่านั้นตอนนี้

Comment

แล้วเล่นเกมมีปัญหาไหมครับ
              ไม่รู้เป็นที่ไดรเวอร์ หรือที่ตัวการ์ด
              เพิ่งย้ายมาเล่นค่ายแดง

จะเป็นแบบ เทคเจอร์มันเละๆอะครับ
              แต่บางเกมไม่เป็น พวกเกมเก่าๆ แม็กเพน 2 นี่เนี๊ยบเลย
              cod4 เปิด aa4x แล้วจะไม่เป็น

งงวุ้ย

dota(warcraft3)ก็ราบรื่นดีไม่มีปัญหาใดๆ
              เป็นที่ไดรเวอร์ใช่ไหมครับแบบนี้
              Last edited by big13th; 28 Sep 2008, 08:17:20.

Comment

ดันๆ
                อยากรู้เป็ที่ไดรเวอร์ หรือที่การ์ดอะครับ
                จะได้เอาไปเคลม เง้อ

Comment

ลงได้จ้าแต่มานต้องยัดเอา มานจามองเห็นเป็ง 4800 series แต่มานลง cc ไม่ได้

Comment

ทำยังไงอะท่าน

Comment

lost planet demo ไหลลื่น ไม่มีอาการผิดปกติ

แบบนี้น่าจะเป็นที่ไดรเวอร์ใช่ไหมครับ

Comment

อาการแบบนี้เป็นไปได้ทั้ง ตัวไดรเวอร์ และ ตัวการ์ดจอ

ถ้าเป็นไปได้ลองเอาไปให้ที่ร้านทดสอบตัวการ์ดจอของเราดูเลย

Comment

Working...
                        X