Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเชื่อมต่อtrue wifi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเชื่อมต่อtrue wifi

อยากจะเชื่อมต่อtrue wifi โดยใช้ Wireless Router เหรอ Acccess point เหรอ all in one ตัวไหนก็ได้ที่มันรับสัญญาณwifiได้แรงๆ
    เพ ราะี่ที่ห้องผมรับได้สูงสุด 2 ขีดนิ่งนะครับ อยากให้มันรับได้มากกว่านั้นถ้าผมเอาไอ้พวกที่ว่ามาทั้งหลายมาใช้ัโหมดที่ รับสัญญาณ wifi ได้มันจะมีตัวไหนมั่งอะครับที่มันรับได้แรง
    เอผมคิดแบบนี้มันถูกป่าวครับท่านที่รู้ช่วยแนะนำแถลงไขหน่อยนะครับ

Linksys wireless - G USB network Adapter 1000 .- เท่าที่ลองแรงกว่าญี่ห้อท้องตลาดทั่วไป

Comment

คืออยากได้แบบสายแลนนะครับแบบ usb ผมมีแล้วของ edimaxที่เปลี่ยนเสาได้
      คืออยากให้มันแรงกว่าสองขีดนะครับ

Comment

ดันหน่อย

Comment

Working...
        X