Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา line Rate ของ TOT มาให้ดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา line Rate ของ TOT มาให้ดูครับ

สูงสุดไม่เกิน 800Kbps ครับ

ปิดเครื่องไปหลายรอบ ก็มีแต่จะลดลงเรื่อยๆ
    ผมว่าต้องมีคนได้น้อยกว่านี้แน่
    บิทนี้ผมรอ 10 นาทีว่า จะได้สูงสุดเท่าไร
    Attached Files

ปกติหนิครับ

ได้เต็มก็แปลกแล้ว TOT น่ะ

Comment

สายที่ต่อจากหน้าบ้านท่านง่ะ ลองเดินสายใหม่เข้าโมเด็มคับ ผมคิดว่าน่าจาเปนที่สายโทรสับของท่านเก่ามาก ๆ อ่ะคับ ผมเปลี่ยนสายใหม่ ได้ความเร็วเต็ม ๆ เลย

Comment

มีตัวเชื่อมหลายจุดรึป่าว มันทำหัยความเร็วตกนะคับ ถ้าต่อตรงจากหน้าบ้านเลยโดยไม่มีจุดแยกนี่ดีมากคับ

Comment

มี 2 จุดครับแต่ ใช้จริงๆ แค่ 1 จุด
          เดินสายใหม่ นี้ยังไงหรอครับถ้าสายทีต่อเข้าตัว spinter(ถูกป่าวครับ) แล้วมาโมเด็ม ก็เป็นสายใหม่หมดนะครับ

Comment

เมื่อไหร่มันจะพัฒนาตามคนอื่นทันซักทีน้า เฮ้ออออ

Comment

เอาง่ายๆครับ เป็นที่สายของ TOT ซะมากกว่า อายุของสายก็ได้หลายสิบปีแล้ว ไม่รุจะเปลี่ยนเมื่อไหร่ แต่ถ้าสายโทรศัพท์บ้านของท่าน มันเก่าตามไปด้วย อันนี้ก็ตามที่คุณ TheW07 บอกน่ะครับ

Comment

Working...
              X