Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยตอบทีครับเกี่ยวกับ RivaTuner มันทำจอผมเบลอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยตอบทีครับเกี่ยวกับ RivaTuner มันทำจอผมเบลอคับ

คือพอดีผมได้อ่านบทความเกี่ยวกับ oc vga มาอ่าคับ
    แล้วก้ให้ใช riva tuner แล้วผมก้ทำตามขั้นท่เขาบอก
    แต่ผมดัน อุตะริ ไปปรับจดขีดสุด
    จนมันเบลอไปเลยมองไม่ชัดเลย
    ช่วยทีนะครับ (มือใหม่หัด clock)

คร๊อกมากเกินไปครับ

แนะนำค่อยๆลาก

ลากไปเทสไป

จะได้ไม่น่ากลัวครับ

แล้วจะรู้ว่าคร๊อกไม่ใช่เรื่องยาก

Comment

โอววว แม่จ้าววว ปรับจนสุดเลยหรอ ใจเย็นๆครับค่อยๆปรับค่อยๆเทสครับผม ^^

Comment

Working...
      X