Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ PSU ที่ใส่กับ CM590 สบายๆด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ PSU ที่ใส่กับ CM590 สบายๆด้วยครับ

ช่วยแนะนำ PSU ที่ใส่กับ CM590 สบายๆด้วยครับ
    ขอสายไฟเข้าบอร์ดยาว ๆ มีรุ่นใหนแนะนำบ้างครับ เสปกเครื่องทั่ว ๆ ไปครับ HDD ซัก 4 ลูก
    ขอบคุณครับ

งบ
    อุปกรณ์ในเครื่องมีอะไรบ้าง

Comment

งบไม่อยากให้เกิน 2000 ครับ แต่ถ้าซัก 1500 ก็ดีครับ
      สนใจ RAIDMAX อยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้สายถึงหรือปล่าว
      อุปกรณ์ข้างในธรรมดาๆ ไม่ใด้ใช้การ์ดจอแรง ๆ อะไรครับ ที่ไม่ใด้บอกเพราะอาจอับเกรทเครื่องเลยครับ
      แต่คงเสปกธรรมดานี่แหละครับ ลองหาข้อมูลคำนวนแล้วน่าจะใช้ไม่เกิน 400W ครับ
      แต่อยากหาที่สายไฟที่ยาวหน่อยครับ ซัก 40-50 cm ขอบคุณครับที่ช่วยตอบ

Comment

Working...
      X