Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการความร่วมมือของทุกคนในเว็บนี้:arashi989

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการความร่วมมือของทุกคนในเว็บนี้:arashi989

ใครมีเว็บอะไรที่มีไวรัสเยอะหรือตัวโหลดไวรัส
    ตอนนี้กำลังทำโปรเจ็ค ตรวจว่าตัวไหนป้องกันไวรัสได้นี้
    เอาเฉพาะที่เป็นเว็บไทยนะครับ
    เพราะไวรัสมันระบาดไม่เหมือนที่อื่นหลอกครับ
    ผมก็เห็นว่าเขาจะเทสกันแต่ เป็นไวรัสจากเว็บที่คนไทยไม่ค่อยเข้า
    เราจึงต้องการไวรัสมาทดสอบว่าโปรแกรมได้ที่จัดการไว้รัสในไทดีที่สุด
    ใครมีเว็บอะไรที่มีไวรัสเยอะหรือตัวโหลดไวรัส
    เอาเฉพาะที่เป็นเว็บไทยนะครับ

มาอวยพรขอให้โดนไวรัสไวๆนะครับ

Comment

555+

เข้ามาอวยพรด้วยคนครับ

แนะนำให้เอา Forsa FX8800GTX 128bit เข้าสู้ครับ รับรองเห็นผล

Comment

อ่านดูเหมือนจะเข้าใจ แต่ก็ไม่เข้าใจ
        แปลไทยเป็นไทย 2 ชั้น ยัง งง อยู่ดีสงสัยผมงงเอง อิๆยิ่งพิมพ์ยิ่งงงไปใหญ่

รวมๆ เข้าใจว่าอยากได้ไวรัส แต่ไม่เข้าใจ ไืทย ไม่ไทย อะไรนิ
        ก็เอาเป็นว่าลอง ปิดการทำงาน anti virun+firewall แล้วก็เล่นเนตตามเวป อโคจร(น่าจะได้พวกสปายแวร์ แอดแวร์) ส่วนไวรัส ก็ลองโหลดอะไรแปลกจากเวปมาลงอาจเจอ

ไงก็ขอให้ได้สิ่งที่ต้องการแล้วกันครับ

Comment

งง ว่ะ สงสัยต้องไปตามท่านพีคุงมาแปล โจทย์ กับ จำเลย 555

Comment

นายarashi989สาขา2

arashi989 ashi

ไอพวก shi shi เนี่ย ไม่น่าตอบเนอะ อุ อุ ถ้ามีรูป รถ ดริฟๆ เนี่ย หุ หุ

Comment

www.virus.co.th ไปเลยครับ 555+

Comment

งง กับคำถามันว่ะ - -"

Comment

ที่ไหนๆไวรัสก็ระบาดเหมือนกันหมด ตอนนี้ดังๆก็หวัดนก

ปิดแสกนไวรัสและไฟร์วอล์ทุกตัวเดี๋ยวก็เจอเอง ไม่ต้องไปเปิดเวปไหนเลย

Comment

จับไก่สดๆ กินไข่ดาวไม่สุก ก็อาจได้เจอไวรัสครับ^^

Comment

คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลด

ปล. สำหรับเจ้าของกระทู้เท่านั้น

Comment

แนะนำให้น้องอาราชิลองสแกนสมองตัวเองครับ...รับรองว่าเจอครบแน่..ทั้งไวรัส โทรจัน แอดแวร์
                        สปายแวร์ มัลแวร์ ซุปเปอร์แวร์ เฮ้ย...ไม่ใช่..แค่นั้นล่ะ..

Comment

หุหุ มีสาขา2ด้วย

Comment

และัแล้วก็ดูเหมือนว่า หลายๆ คนจะให้ความร่วมมือกับเจ้าของกระทู้เป็นอย่างดี
                            เหมือนสั่งได้ ยังไงยังงั้น อิๆ

Comment

ที่นี่บอร์ดฮาร์ดแวร์ ตั้งกระทู้ควรจะตั้งให้ถูกหมวด

Comment

Working...
                              X