Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มี psu ใส่การ์ดจอได้ถึงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มี psu ใส่การ์ดจอได้ถึงไหนครับ

เห็นว่า ตั้งแต่ 256 bit ขึ้นไป ต้องมี psu หรอครับ

แล้วถ้าไม่มี psu ใส่ได้สูงสุดถึงรุ่นไหนครับ ทั้งค่ายแดงค่ายเขียว เลยครับ

ไม่มี psu เปิดคอมยังไม่ติดเลยคร้าบบบบ

ความของท่านจขกทน่าจะเ้ป็นตัวใหนไม่ต้องต่อไฟเพิ่มรึเปล่า

Comment

PSU บ้านๆก็ได้ประมาณ
      GF9600GT หรือ HD3850 แต่ถ้าของมาก อุปกรณ์เยอะ ก็ต้องลดลงมาสัก 8600GT

Comment

Originally posted by romeo View Post
        ไม่มี psu เปิดคอมยังไม่ติดเลยคร้าบบบบ

ความของท่านจขกทน่าจะเ้ป็นตัวใหนไม่ต้องต่อไฟเพิ่มรึเปล่า
        ว่าจะทักอยู่

Comment

Originally posted by romeo View Post

ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบ ว่าจะถามแบบนี้แหละ -*-
          พอดีคิดไม่ออกว่าจะถามยังไงดี เลยเอาแบบใกล้เคียงๆ

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

Comment

แล้วถ้าไม่มี CPU จะลากได้ไกลไหมคับ --*

Comment

ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบ ว่าจะถามแบบนี้แหละ -*-
              พอดีคิดไม่ออกว่าจะถามยังไงดี เลยเอาแบบใกล้เคียงๆ

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ
              เข้ามา งง ""

Comment

Originally posted by aey1978 View Post
                แล้วถ้าไม่มี CPU จะลากได้ไกลไหมคับ --*
                ไกลขึ้นครับ ยิ่งไม่มีการ์ดจอก็ยิ่งไกลขึ้นครับ เพราะแค่ลากเคส full tower ก็ไม่ค่อยจะไปไกลเท่าไหร่...มันหนัก

Comment

กำลังจะเข้ามา งง ด้วยคนนะเนี่ย = ='

ไม่ต่อไฟเพิ่มก็ HD4670 อะครับ

Comment

คนถามก็งง คนตอบมาตอบยิ่งงงกว่า จะบ้าตาย

Comment

เขียวน่าจะได้ 9500GT 512 MB DDR3

แดงก็คงตัวที่กำลังถูกกล่าวขวัญที่สุดในตอนนี้ 4670 ครับท่าน

Comment

avatar ของ จขกท นี่ฮิเดะคืนชีพเลยนะเนี่ย อิ๊ๆ

Comment

Working...
                        X