Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมcrysis ลงแพท 1.2ไม่ได้คับ(เกมอาจเ่ก่าไปหน่อย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมcrysis ลงแพท 1.2ไม่ได้คับ(เกมอาจเ่ก่าไปหน่อย)

คือว่าซื้อการ์ดจอมาใหม่ พึ่งได้เล่นคับเลยไปโหลดแพท1.2มาแครกก็1.2 แต่ลงแพทใกล้เสร็จมันก็ขึ้นว่า error 1335 ช่วยทีคับอยากอยากเล่นมากเลย อยากรู้ว่าภาพมันจะสวยขึ้นไหม
    Attached Files

อาการแบบนี้คุ้นๆนะ เหมือนเคยเห็นกระทู้ไหนถามไม่รู้ รอผู้ชี้ทางสว่างต่อไป

ปล. ลง1.2 เสร็จเรียบร้อยแล้วลง mod natural เลยคับ

Comment

ดันหน่อยคับ ....

Comment

ผมลงไดปรกติน่ะ -0- (ของแท้) พอลงเสร็จก็แคร๊ก โน ดีวีดีทับ - -... แล้วก็เล่นได้ปรกติดี

ส่วนมากเป็แก้บัค ครับ -0-.. เรื่องสวยนี้ผมว่าคงไม่มั้ง

Comment

ไฟล์เน่า ไม่ตอนลงเกม ก็ตัวแพท

Comment

แพทเสียงับ ผมก็เป็นต้องไปโหลดไหม โหลดก็โหลดจากที่เดิมนั่นแหละงับ แล้วเกมจะเล่นไม่ได้นะงับถ้าเป้นแบบนี้ ต้องลงใหม่
            ลงแล้วเหมือนจะลื่นกว่าเดิมนิดนะงับ

Comment

Working...
            X