Announcement

Collapse
No announcement yet.

--------ถามเกี่ยวกับการเคลมเมนบอร์ดครับ--------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --------ถามเกี่ยวกับการเคลมเมนบอร์ดครับ--------

พอดี ขา socket มันหักไป 1 ขาครับ ถ้าไปเคลมจะเสียค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่ครับ ประกันของ scaner

ไม่ทราบเหมือนกันครับ...แต่ถ้าเป็นของ a&l เห็นร้านเค้าบอกว่าประมาณ 700 บาท ครับ เค้าเปลี่ยนยกชุดเลย...

Comment

ทำยังไงหรอครับ

Comment

Originally posted by nathakai View Post
        ไม่ทราบเหมือนกันครับ...แต่ถ้าเป็นของ a&l เห็นร้านเค้าบอกว่าประมาณ 700 บาท ครับ เค้าเปลี่ยนยกชุดเลย...
        ขอบคุณครับ

Comment

ราคาทั่วไปอยู่ราวๆ 600-700 งับ
          เขาจะบวกค่าชาร์ทนิดหน่อย ประมาณ 40-50 บาท ....

Comment

ทำไงจึงหักนิครับ

Comment

ซื้อต่อเค้ามาอีกทีอะครับ แต่คนขายก็รับผิดชอบครับ

Comment

Working...
              X