Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังเพลงแล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังเพลงแล้วค้าง

เปิดโปรแกรมฟังเพลง แล้ว เล่นเน็ตไปด้วย พร้อมๆๆกัน หรือทำอยางอื่นก็แล้วแต่ มันจะค้างไม่ก็กระตุกแต่เวลาไม่ฟังเพลง นะมันก็ ปกติ เป็นมาแต่ซื้อละ แต่ไม่ได้สนใจไรแต่ตอนนี้ชักเซงๆละอยากฟังเพลงก็จะมีปันหา ตอนแลกคิดว่าวินโดก็ไม่น่าจะใ่เพราะลงมาบ่อยมากๆ มันก็เป็นเหมือนๆกัน T_T HP DV2604tx ใครเปงมั่งไหม

ผมเคยเปนครับ
    แต่พอเสียบหูฟังหรือ ลำโพง ก้ไม่เปนนะ งง น่าจาอยู่ที่ แรมหรือเปล่า รอผู้รุ้มาตอบ

Comment

^__^ เคยเป็นบ่อย และสังเกตทุกครั้งที่เคยเป็นเพราะมาจากการโกสข้อมูล (ส่วนตัวผมคนเดียวนะครับ ไม่รู้คนอื่นเป็นไหม??)

และตอนเพิ่งซื้อ NB มาไม่นานนี่อีก ก็เป็น.... (ร้านโกสมาให้)

เลยฟอร์แมต ลงวินโดวสฯ ใหม่ ก็ดีจนทุกวันนี้ครับ (^__^ ประกอบการตัดสินใจนะครับ ไม่ได้ให้เชื่อร้อยเปอร์เซ็นต์จ้า)

Comment

Working...
      X