Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้จอ 22 นิ้ว 9800GTX+ 512m หรือ 1G ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้จอ 22 นิ้ว 9800GTX+ 512m หรือ 1G ดีคับ

ใช้เล่นเกมอ่ะคับ แบบเต็มจอ 22 เลย ขอบคุณคับ

ได้ 1 กิ๊กก็ดีครับ จอใหญ่ เยอะไว้ก่อนก็ไม่เสียหลาย

Comment

Originally posted by ploynut View Post
      ได้ 1 กิ๊กก็ดีครับ จอใหญ่ เยอะไว้ก่อนก็ไม่เสียหลาย
      ตามนั้น

Comment

ตามนั้นอีก

^__^

Comment

512 ก็เหลือแล้วครับ

9800GTX+ 1G ราคาน้องๆ 4870 เลย

Comment

1GB. อีกเสียงคับ

Comment

ต้องดูที่ราคาครับ ถ้า***งกันแค่หลักร้อยก็เอา 1GB ไปเหอะ แต่ถ้า***งกันเป็นพันขึ้นนี่ 512MB ก็พอแล้ว

Comment

ถ้า 512M นี่เล่นเต็ม 22 นิ้ว ไม่กระตุกใช่ไหมคับ แบบปรับ all high หมด
                ปล.ไม่รวมไคซิส
                ปล2. ราคาของ 9800GTX+ 1G นี่ประมาณเท่าไรหรอคับ
                ขอบคุณคับ

Comment

เหอะๆ 512 ก้อแรงจะตายอยู่้แล้วเอา1กิ้กไปทำอะไร เราไม่จำเปนขนาดนั้นก้อได้คับ

Comment

Originally posted by m_kung_za View Post
                    ถ้า 512M นี่เล่นเต็ม 22 นิ้ว ไม่กระตุกใช่ไหมคับ แบบปรับ all high หมด
                    ปล.ไม่รวมไคซิส
                    ปล2. ราคาของ 9800GTX+ 1G นี่ประมาณเท่าไรหรอคับ
                    ขอบคุณคับ
                    512MB กับจอ 22" นี่สบายๆเลยครับ all high เท่าที่ลองยังไม่มีเกมไหนปรับไม่ได้เลยครับ มีแต่ปรับ AA ได้ไม่สุดในบางเกม แต่คงไม่เกี่ยวกับขนาดแรมหรอกน่าจะเป็นเพราะมันแรงไม่พอมากกว่า

เรื่องราคาไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เห็นท่านwikorn ว่าราคาน้องๆ 4870 ถ้าเป็นอย่างนั้นก็คงไม่น่าสนใจแล้วล่ะครับ

Comment

1G แพงเกิ๊นนน

พอเพียงครับ 512MB

Comment

ขอบคุณหลายๆคับ

Comment

ไม่รู้ครายมีการ์ด 1GB รัน Crysis Warhead benchmark ให้ดูหน่อย ว่ามันลื่นขึ้นซักแค่ไหนครับ

Crysis WARHEAD Benchmark ( DX9 / DX10 )
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=295543

Comment

มีตังเหลือใช้ก็1 G สิครับใครจะมาว่าเรา ก็เงินเรานิ
                            มีตังน้อยใช้500m สิครับก็เงินเรามันน้อย ก็เรามันจน
                            ทั้งหมดขึ้นอยู่กับความพอเพียง แค่500M ก็คงพอเหลือเฟือ

Comment

แรมเยอะกว่าหนึ่งเท่าใช่ว่าจะช่วยได้
                              เท่าที่เคยดูผลทดสอบ มันก็ไม่ได้แรงขึ้นมาก

เอา 512MB คุ้มกว่า

Comment

Working...
                              X