Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อสายไฟ 8 พิน สำหรับ VGA การ์ดแรงๆ ที่ไหน (มีรูปครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อสายไฟ 8 พิน สำหรับ VGA การ์ดแรงๆ ที่ไหน (มีรูปครับ)

ตามรูปน่ะครับ
    เป็นสาย 8 พินสำหรับการ์ดจอ 4870 x2
    โดยแปลงจาก 6 พิน 2 เส้น
    เพื่อนๆ คนไหน รู้บ้างไหมว่า มีขายที่ไหนครับ แล้วราคาเส้นละเท่าไร

1000 ทิป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      1000 ทิป

ตามนั้นคับ

Comment

เอ่อ....
        จะบอกว่า ก่อนมาโพสต์นี่ก็ ไปเดินหาที่ 1000tip มาทั่วแล้วครับ
        เดินเข้าไปถามที่ busitek มาด้วย เขาบอกว่าไม่เห็นมีที่ไหนขาย
        แต่เพื่อความชัวร์ เลยมาโพสต์ถามที่นี่อีกครั้ง เผื่อจะมีเพื่อนๆ คนไหนพอแนะนำได้

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

แถมมากับการ์ดไม่มีเหรอครับ
          9800GTX+ ไม่มีต่อ มันยังแถมมาเลย

ได้ยินว่ามีที่ jedi นะ

Comment

Working...
          X