Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบคอมที่ zeer ร้านไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบคอมที่ zeer ร้านไหนดี

อยากได้ร้านที่มีของครบอะครับ คือไม่ต้องไปซื้อแยกจากร้านอื่น

ร้านที่ไว้ใจได้ เป็นกันเอง มีปัญหา ซ่อมให้ได้

อีกอย่างราคาถูก อะครับ ไม่ค่อยจะไว้ใจร้านในนั้น เท่าไหร กลัวโดนหลอก ส่วนร้าน jib ของไม่ค่อยมี

ขอบคุณครับ ขอคำแนะนำครับ

แนะนำ ออโต้เน็ท เซียร์ ร้านราคาอาจไม่ถูกทุกอย่าง แต่ของที่ร้านเขาเยอะมีให้เลือก
    ลองเข้าไปดูสิ

Comment

J.I.B. HI-END ล่ะมั้ง อิอิ เทพๆ

Comment

29 Sep 2008, 14:13

ยังจะขุดมาตอบ = =

Comment

ขอเชียร์ J.i.B อีกคนจ้า ว่าแต่ป่านนี้เจ้าของกระทู้คง oc จะแต็ปแล้วมั้งเนีย

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
            29 Sep 2008, 14:13

ยังจะขุดมาตอบ = =
            เฮ๊ย จิงอ่ะ

มาได้ไงวะเนี่ย 55

Comment

ประกอบเองทำเองหมดแหละดีที่สุด เก่งๆอย่างเราลุยเองเลย

Comment

Working...
              X