Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pwc 4870 PCS+ ไม่ดีหรอ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pwc 4870 PCS+ ไม่ดีหรอ ???

Pwc 4870 PCS+ ไม่ดีหรอ ไม่เห็นมีคนเอามาโชว์ หรือ รีวิว เลย เห็นมีแต่ของ Asus กะลังสนใจ PCS+ อยู่เพราะไม่ชอบซิ้งของ Asus

4870 PCS+ ปรับรอบพัดลมได้มั้ยครับ

ดีๆ
    เสียอย่างเดียว ราคาแพง
    ถ้าซัก 3-4000 คงมีคนเล่นเยอะ อะ

Comment

อืมสังเกตุเหมือนกัน มีแต่ Asus

Comment

ปัญหานี้ป่าว

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...n=view&nid=220

Comment

ระวังร้อนด้วยเด๋อ

Comment

เค้าน่าจะแก้แล้วนะปัญหานี้ เพราะการ์ดตัวที่เวบนอกได้รับมาทดสอบ มันเป็น ES ที่ส่งให้เทสเตอร์เอาไปทดสอบนิครับ ไม่ใช่ตัวขายจริง พอพบปัญหาแบบนี้เค้าก็น่าจะแก้ก่อนที่มันจะวางขาย

ถ้าตอนนี้ผมมีงบหมื่นนึง และมองหาการ์ดจอใหม่ ผมว่าตัวนี้น่าเล่นสุด เพราะให้แรมมา 1GB อ่ะ ยี่ห้ออื่นให้มา 512MB เอง ซิ้งก็น่าจะเย็นเลยคิดว่าน่าจะคุ้มที่สุด

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ดีๆ
              เสียอย่างเดียว ราคาแพง
              ถ้าซัก 3-4000 คงมีคนเล่นเยอะ อะ
              ตามนั้นคับ

^__^

Comment

อืมครับผมว่าแพงอะ หมายถึง HD3870 เปาเนี่ย

Comment

Originally posted by Driver View Post
                  Pwc 4870 PCS+ ไม่ดีหรอ ไม่เห็นมีคนเอามาโชว์ หรือ รีวิว เลย เห็นมีแต่ของ Asus กะลังสนใจ PCS+ อยู่เพราะไม่ชอบซิ้งของ Asus

4870 PCS+ ปรับรอบพัดลมได้มั้ยครับ
                  เย็นดีนะครับASUSอ่า...
                  แต่ถ้าให้เลือกตอนนี้ผมก็เอา PCS+ เหมือนกัน
                  - -*

Comment

-*-
                    ไม่เคยลอง

Comment

เคยได้ยินหลายคนบ่นว่ายี่ห้อนี้มีปัญหาบ่อย เคลมกันกระจาย

Comment

Working...
                      X