Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีความรู้เรื่องเมาส์แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีความรู้เรื่องเมาส์แนะนำทีครับ

ตั้งใจจะซื้อเม้าส์ดูไว้2-3รุ่นแนะนำผมที รายละเอียดทำอะไรได้บ้าง
    1.vx revolution cordless laser
    2.vx nano cordless laser
    ระหว่าง 2 รุ่นนี้แตกต่างกันอย่างไร ราคาตอนนี้เท่าไร ซื้อได้ที่ร้านไหน
    3. mx revolution รายละเอียดทำอะไรได้บ้าง ราคาตอนนี้เท่าไร ซื้อได้ที่ร้านไหน
    ถ้าเป็นคุณจะใช้รุ่นไหน

เผื่อมีคนอื่นมาตอบครับ ตัวผมเองใช้เมาส์ตัวละ 99 บาท ครับ ไม่รู้จริงๆครับ

Comment

Working...
    X