Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทข่าวเกม 29/09/51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทข่าวเกม 29/09/51

Valkyria Chronicles Official Site Launch

มาแล้วครับเว๊บหลักของ Valkyria Chronicles ในแบบภาษาอังกฤษ ถูกเปิดให้ใช้อย่างเป็นทางการแล้ว ใครกำลังมองๆเกมนี้อยู่เข้าไปดูได้เลยครับ

AFRIKA coming to Europe in 2009

ในที่สุดเกม Afrika Version English ได้ประกาศวันวางจำหน่ายในปี 2009 แล้วครับ

จากตอนแรกที่บอกมาว่ามีให้เล่นเฉพาะภาษาญี่ปุ่นเท่านั้น

อิ อิ สงสัยอยากโปรโมทกล้องตัวเองมากขึ้นมั้งเนี่ย แต่ก็ถือว่าดีสำหรับแฟนๆของเกมนี้ครับ

Street Fighter 4

Need for Speed Undercover Screenshots

ยังมีรูปและวิดีโออีกเยอะครับ กดไปดูต่อเองแล้วกันครับ เครดิตท่าน Zmile

ขอขอบคุณเพื่อนๆ OCZ ที่สนใจทุกท่านครับ

pc ปะคับ

Comment

Originally posted by charif View Post

pc ปะคับ
      อยากรู้เหมือนกัน

Comment

รอ undercov งิงิงิ

Comment

Originally posted by charif View Post

pc ปะคับ
          Originally posted by destinyair View Post
          อยากรู้เหมือนกัน
          ถ้าท่านได้กดเข้าไปดูในวิดีโอ ผมไม่แน่ใจว่าช่วงหลังจะมีเหมือนเป็นพวกเกมตู้มาก่อน แล้วลงเครื่องอื่นๆตามหรือเปล่านะครับ

Comment

ผมว่า NFS ภาคใหม่น่าจะแป๊ก

ดูแล้วมันรู้สึกซ้ำซาก น่าเบื่อ เหมือนเอาบรรยากาศ Most Wanted มาหากินอีกรอบ
            แล้วก็ใส่รถใหม่ๆ หนีตำรวจเหมือนเดิม

หมดมุขแล้วสินะ

Comment

ูู^
              ^
              นั่นดิ

Comment

เป็นงั้นไป อาจจะทำภาพออกมาแจ่มกว่าเดิมก็เป็นได้

Comment

...................

Originally posted by penguinbenz View Post
                  ผมว่า NFS ภาคใหม่น่าจะแป๊ก

ดูแล้วมันรู้สึกซ้ำซาก น่าเบื่อ เหมือนเอาบรรยากาศ Most Wanted มาหากินอีกรอบ
                  แล้วก็ใส่รถใหม่ๆ หนีตำรวจเหมือนเดิม

หมดมุขแล้วสินะ
                  แป๊กสิครับบบบ ไม่แป๊กทนใหวหรอ bit กันทั้งบ้านทั้งเมือง ทำมาดีแค่ใหนก็ แป็ก .........คุคุคุคุ

Comment

มาตอบ street fighter IV มันลงมัลติแพลตฟอร์ม ลงPCด้วยครับ

Comment

Working...
                    X