Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD เจ๊ง อยากกู้ข้อมูลครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD เจ๊ง อยากกู้ข้อมูลครับ

คือมันไม่ได้เสียหายทางกายภาพ มันเจ๊งอาจจะจากบอร์ดหรือแบ็ด อยากจะรบกวนเพื่อนๆถึงวิธีการหรือแหล่งที่ไว้ใจได้ครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าเสียขนาดที่ BIOS ยังมองเห็น drive อยู่ ก็ใช้ software กู้ได้

* แนะนำ r-studio

ถ้าเกินกว่านั้น ส่ง lab กู้ข้อมูล สถานเดียว (เตรียมเงินไว้ซัก ราคาเท่า hdd ตัวใหม่ คูณ 3-4 เท่า)

* google ด้วย keyword ที่ขีดเส้นใต้ไว้ แล้วตัดสินใจเลือกใช้บริการเองได้เลย

Comment

ค่ากู้แพงจนซีด

Comment

แนะนำ r studio เช่นกันครับ
        แต่ต้องทำใจว่า บางไฟล์อาจกู้ไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณคุณไก่และทุกท่านครับ ขอลองดูก่อน กูตามสตูค่าก็น่าจะแพงจนซีดอย่างท่านว่า 5555

Comment

ผมเคยเจ๊งเหมือนกันครับ ถามราคาเสร็จก็บอกตัวเองว่า ไปซื้อลูกใหม่แล้วกัน

Comment

Working...
            X