Announcement

Collapse
No announcement yet.

แค่นี้เพียงพอสำหรับเกมสมัยใหม่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แค่นี้เพียงพอสำหรับเกมสมัยใหม่ไหม

cpuAMD Ath.64 AM2 3800+ ,bord m2n-e,ramKingston 533MHz 512 M *2,vgaASUS EN7600GS nVidia FX 7600

พอครับ
    ถ้าเล่นเกมอีกนานๆ ไปเล่นการ์ดจอสูงๆ กว่านี้ดีกว่าขะรับ

Comment

เหลือเฟือครับ

Comment

ครับๆๆขอบคุณมากครับจิงๆอยากได้amdx2 3800+มากก่าอ่ะครับแต่ว่างบไม่ค่อยจามีอ่ะครับส่วนการ์ดจอใว้ค่อยอัพทีหลังเอาอ่ะครับ

Comment

เพิ่ม ram อีกนิดนี้แจ่มเลย

Comment

การ์ดจอไม่เอาเป็น spark 7600gs gddr3 ล่ะครับ ราคาแค่ 4000บาทเองครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
              การ์ดจอไม่เอาเป็น spark 7600gs gddr3 ล่ะครับ ราคาแค่ 4000บาทเองครับ
              เห็นด้วยครับ ได้DDR3 แรงกว่าพอควรเลยครับ

Comment

ซีพียูน่าจะ 3000+ นะแ้ล้วอัด 2.5 สบายกับซิ้งเดิมๆ ราคาลงมาไปซื้อการ์ดจอได้อีกนะ
                เงินเหลือซื้อซิ้งสวยๆใส่อีก

Comment

Working...
                X