Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับไฟ +3.3 v

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับไฟ +3.3 v

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ตามเดิมผมใช้ mx4000 ของ asus อยู่ เจ้าไฟ +3.3 เนี่ยมันก็ปกติ แล้วทีนี้ ผมเปลี่ยนมาใช้ fx5200 ของ inno แล้วไฟมันขาดไปเหลือแค่ 2.9 โดยประมาณน่ะครับ ผมเปิดไปเจอในไบออสเลยตกใจ แล้ว โปรแกรม PC PROBE มันก็เตือนด้วย ผมจะทำไงดีครับบอกที สเป็กตามลายเซ็นยกเว้นไอ้การ์ดจอในฝันนั้น อิอิ ยังไงก็ช่วยผมทีนะครับนึกว่าจะได้เล่นดีๆแล้ว
    ปล.ถ้ามันเกิดจากซัพพายจริงทำไมมันต้องเป็นกะเครื่องผมด้วยเพราะปกติเพื่อนๆผมเขาก็ใช้ซัพพายกระป๋องโนเนมกันไม่เห็นเป็นไร งงมากๆ

น่าจะซัพพลาย มันเริ่มรวนเเล้ว ปล่อยไว้จะไม่ดี เดี๋ยวจะเหมือนเครื่องผม บอร์ดไหม้เพราะ power ช็อด

Comment

Working...
    X