Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อจอยมือ1 ครับแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อจอยมือ1 ครับแนะนำหน่อย

สั่งที่ไหนดีครับพันทิพย์ร้านไหนแนะนำบ้างครับแบบที่โทรสั่งโอนเงินแล้วส่งให้อะครับ
    อยากได้
    logotech chillstream กับ xbox360

ผมเ่ล่นเกมทุกแนวนะครับเน้น แนว devil may cry 4 กับ pes2008 แข่งรถไม่ค่อยเล่นครับ
    อยากทราบว่าตัวไหนจะเหมาะกะผมมากกว่าครับ
    แ้ล้วสองตัวนี้ตัวไหนราคาเท่าไรครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าไม่เล่นเกมขับรถ จัดXbox360ไปเลยครับ เล่นมันส์ สั่นได้ รองรับเกมใหม่ๆ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ถ้าไม่เล่นเกมขับรถ จัดXbox360ไปเลยครับ เล่นมันส์ สั่นได้ รองรับเกมใหม่ๆ

มีราคากับ ร้านที่แนะนำผมไหมครับพอดีผม อยู่จังหวัดสุราษฎร์ธานี ต้องให้ส่งมานะครับ
      แล้วก็ ตอนนี้ราคา เท่าไรครับผม xbox 360

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X