คือผมลงแล้ว ผมก็เอาตัวอัพเดทเมนนวลมาลง เป้นตัวใหม่ล่าสุดอะครับ พอลงแล้วเข้าเกมได้ครับแต่พอเข้าไปข้างในมานบอกว่าเวอชั่นไม่ตรง ผมเลบลบเกมแล้วลงใหม่ แล้วก็ เอาแพดเมนนวล มาลงอีก แต่เป็นตัวล่าง อัพมายันกลางๆอะครับ แล้วมานก็ให้ ให้ตอบ ok กับ cancel ผมก็กด ok มานเป็นพวก register อะครับ แล้วก็ลองเข้าดูมานก็ต้องดาวโหลดแพดมาลงอีก ทีนีแม้แต่จะเข้าไปในเกมยังไม่ได้เลยครับ พอมานโหลกแพดเสร็จมานก็ขึ้นให้เริ่มเกม พอกด มานก็เด้งออกเลย เซ้งมากครับ ใครรู้ช่วยบอกผมทีครับแก้ไขยังไงครับอาการเหล่านี้อะครับ

active x ลงแล้ว ทำอะไรหมดทุกอย่างแล้วครับแต่มานก็เล่นไม่ได้อะ
ทำหมดแล้วครับ หรือ มีวิธีเดียวคือไม่ต้องเล่นมานไปเลย
ผมจาได้ลบออกโหลดมาเสียเวลามากเลย จะได้ลบออกไปซะที เสียเวลามาก

ถุมานแก้ไม่ได้ ใครมีเกม bloody roar2 ก็เอามาแบ่งกานนะครับ

ขอบคุณครับ