Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ "เคสใสครับ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ "เคสใสครับ"

อยากทราบเกี่ยวกับ "เวป หรือ วิธีการทำเคสใส" โดยละเอียดเลยอ่ะครับ เพราะกะว่าจะลองทำไว้ใช้เองกะเค้ามั่ง
    ************ขอบคุณล่วงหน้าครับ*************

เอาเคสที่ท่านมีแล้วลองวัดขนาดออกแบบ

ทำตามแบบเคสที่ท่านมีอยู่แหละคับ

Comment

ผมก็อยากรู้คนนึงครับ รบกวนถ้าใครมีเว็บแบบที่ว่า PM มาบอกด้วยจะเป็นพระคุณอย่างแรง คร๊าฟ

Comment

ซื้อเอาดีกว่า = ='

หรือถ้าคิดจะทำจริงๆ ก็เอาเคสธรรมดามาเป็นแบบเลยครับ

Comment

ตอนแรกผมก็กะตัวนะครับ แต่คิดไปติดมา ไม่คุ้ม เสี่ยง (เสี่ยงในที่นี้หมายถึง มันอาจจะทำพลาด เจาะผิด มันอาจจะแตกร้าวได้) เสียเวลา แล้วก็ทำไม่เนียน

Comment

แบบ สำเร็จรูป ไมมี ขายหรอครับ ?

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
              ซื้อเอาดีกว่า = ='
              เห็นด้วยครับ อุปกรณ์เราทำได้ไม่เนียนเท่าที่เค้าผลิตขายครับ ผมเคยไปยืนดูอยู่นานเหมือนกัน แต่ยังไงๆ ก็ไม่น่าจะเนียนเท่าเค้า อีกอย่าง ค่าอุปกรณ์ รวมๆ กันแล้ว ก็พอๆ กับราคาที่เค้าขายนั่นแหละครับ

Comment

ซื้อแบบสำเร็จรูปแหละครับดีแล้ว
                เขามีการออกแบบมาเป็นอย่างดี ทั้งด้านการต่อพ่วงอุปกรณ์ต่างๆ และระบบการระบายอากาศ
                แถมมีให้เลือกหลายแบบหลายสไตล์ตามความชอบของแต่ละบุคคลครับ
                ติดที่ราคานี่ซิ อิอิ

Comment

ซื้อเอาเลยครับ แพงแต่สวย พันทิบชั้นล่าง 2500บาท อาจะลดได้อีก

Comment

ภูมิใจกว่าสำหรับชาว mod พวกดร.ทำไม่ค่อยสวยคับ ต้องวุฒิป.4 อย่างเราดีไซน์สวยกว่าคับ

Comment

Working...
                    X